Ðiều Chỉnh
Unread 27-10-2008, 09:54 AM   #1
Smile [THCS] Ngô Quyền,quận Tân Bình,TP.HCM

Home sì-wít home.Bạn nào học Ngô Quyền dzô đêy.Lớp 6,7,8 dzô lun.Hem bắt buộc đâu.Nhưng mà các bạn của trường khác mùh mún dzô đêy phải click "thanks" mình một cái thì mới dzô được nha.
LOLLI POP
[£ø££i Ħộï][£ø££i Pøp][Kµ†€] [Pé ♀]
pekute_luv_nhocway vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
5 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của pekute_luv_nhocway vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 27-10-2008, 10:06 AM   #2

Ngô Quyền muôn năm
talyna vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của talyna vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 27-10-2008, 01:50 PM   #3
Cool [THCS] Ngô Quyền (TP.HCM,p.12,q.Tân bình) mọi người zô đọc hít nghe

Trường tui kute we'
5 điều khi tui tự hào nói rằng trường tui kute như bao trường khác nà :
1.Trường chúng tui tuy thường được goi là ngu quài nhưng hs trường này ko hề ngu nhé mòa còn pro hơn bao trường khác (hehe)
2.Thầy cô trường tui cũng khác nữa (thường thì nên nói là shock thì có lẽ đúng hơn) . Zi` thầy cô trường tui thường có những lúc lạ lạ .Có lẽ bạn nên học thử đj gòy pik '
3.Thầy cô trường tui đã shock gòy thì hs càng shock hơn zới những zẻ đẹp khác thường (tiếc thay tui hẻm cóa ảnh moa` post cho các bạn hjx )
4. Đặc biệt khi zô trường tui thì phải nhắc đến lớp 7/8 (năm học 2008-2009 ) zj` đây la` lớp tui ( pro lém đóa) . Nhờ lớp tui mòa các thầy cô ở phòng giáo dục bắt bưộc nhớ tên những thành ziên đặc biệt ưu tú của lớp tui (tui sẽ kể cho các bạn pik' zj` seo liền )
5.Trường tui cóa hàng tá truyện ma li kì hấp dẫn mòa cóa thể nói là hay hơn cả truyện ma của Người Khăn Trắng (tác giả truyện ma)
Và bây giờ tui xin kể cho các bạn lớp tui :
Zà tui xin trích zẫn lại những thành ziên ưu tú của lớp đóa là những đại ca mòa toàn trường phải nhắc đến ,đã ko pik' bao nhiu thầy ,cô đã gục ngã trước lớp tui zà chỉ cóa 2 từ zề lớp tui "Phái phục" . Nhờ những đại ca này mòa lớp tui liên tục zẫn đầu zề các kì tích zà zề mặt phong trào . Lớp tui ko hề thua kém j` các lớp chuyên của trường zj` lớp tui cũng la` lớp chuyên.....quậy hjx ko lớp nào bằng . Ko pik bao nhiu thành tích bao nhiu la` kỉ niệm zề cái lớp cá biệt này nhỉ . Tui pik' chắc dù nói bao nhiu cũng ko thể tả hít zề lớp tui. Nên các bạn học thử là pik
Zà lời cuối cùng của tui là hãy đến zới trường tui ,pipipi
Mình zễ xương nhất
p3_ze_xuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của p3_ze_xuong vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 27-10-2008, 03:57 PM   #4

chúc bạn may mắn thi đậu
Chúng ta rồi cũng sẽ già, sẽ lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân

thay đổi nội dung bởi: lue, 03-11-2008 lúc 09:53 AM. Lý do: Sửa chữ không dấu
nh0c_kute_2509 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của nh0c_kute_2509 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 29-10-2008, 09:26 AM   #5

Đúng roài!Học sinh Ngô Quyền pro lắm!Bởi vậy trong bài "Truyền Thống Ngô Quyền" mới có câu:Đi lên ta là học sinh Ngô Quyền
Dưới đây là những người đã click Thanks pekute_luv_nhocway về bài viết hay này:
Unread 29-10-2008, 12:41 PM   #6

hehe ah` mòa bạn học lớp mấy ???

e pekute_luv_nhocway hõ moi may na`???
Mình zễ xương nhất

thay đổi nội dung bởi: lue, 10-11-2008 lúc 10:03 AM.
p3_ze_xuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks p3_ze_xuong về bài viết hay này:
Unread 02-11-2008, 07:42 PM   #7

Tui học 8/11.Hì hì

còn u?Học lớp mấy vậy?

thay đổi nội dung bởi: lue, 03-11-2008 lúc 09:52 AM.
Dưới đây là những người đã click Thanks pekute_luv_nhocway về bài viết hay này:
Unread 03-11-2008, 09:33 AM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi p3_ze_xuong View Post
Trường tui kute we'

5 điều khi tui tự hào nói rằng trường tui kute như bao trường khác nà :
1.Trường chúng tui tuy thường được goi là ngu quài nhưng hs trường này ko hề ngu nhé mòa còn pro hơn bao trường khác (hehe)
2.Thầy cô trường tui cũng khác nữa (thường thì nên nói là shock thì có lẽ đúng hơn) . Zi` thầy cô trường tui thường có những lúc lạ lạ .Có lẽ bạn nên học thử đj gòy pik '
3.Thầy cô trường tui đã shock gòy thì hs càng shock hơn zới những zẻ đẹp khác thường (tiếc thay tui hẻm cóa ảnh moa` post cho các bạn hjx )
4. Đặc biệt khi zô trường tui thì phải nhắc đến lớp 7/8 (năm học 2008-2009 ) zj` đây la` lớp tui ( pro lém đóa) . Nhờ lớp tui mòa các thầy cô ở phòng giáo dục bắt bưộc nhớ tên những thành ziên đặc biệt ưu tú của lớp tui (tui sẽ kể cho các bạn pik' zj` seo liền )
5.Trường tui cóa hàng tá truyện ma li kì hấp dẫn mòa cóa thể nói là hay hơn cả truyện ma của Người Khăn Trắng (tác giả truyện ma)
Và bây giờ tui xin kể cho các bạn lớp tui :
Zà tui xin trích zẫn lại những thành ziên ưu tú của lớp đóa là những đại ca mòa toàn trường phải nhắc đến ,đã ko pik' bao nhiu thầy ,cô đã gục ngã trước lớp tui zà chỉ cóa 2 từ zề lớp tui "Phái phục" . Nhờ những đại ca này mòa lớp tui liên tục zẫn đầu zề các kì tích zà zề mặt phong trào . Lớp tui ko hề thua kém j` các lớp chuyên của trường zj` lớp tui cũng la` lớp chuyên.....quậy hjx ko lớp nào bằng . Ko pik bao nhiu thành tích bao nhiu la` kỉ niệm zề cái lớp cá biệt này nhỉ . Tui pik' chắc dù nói bao nhiu cũng ko thể tả hít zề lớp tui. Nên các bạn học thử là pik

Zà lời cuối cùng của tui là hãy đến zới trường tui ,pipipi
giới thiệu như vậy có hới nổ hok em
từng kà hs ngô quyền lúc ,nhưng giờ đi ra trường rồi
gái ngô quyền mà kute nhầm rồi vừa chửi thề đánh nhau , còn về thì đua với trường khác lun đứng bét, học hành thì thi lại ở lại lớp
lớp em pro nói chính xác hơn là pro về quạy phá , đánh nhau, học hành hok ra gì mà hở chút là kêu người này người kìa lên đánh người này người nọ thôi nói thế đủ hỉu òi , mà ko bít có hỉu hok nữa hs ngô quyền còn dc gọi là ngu hoài mà

~!♥ Yêu e ♥!~
bi_heo_kfc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks bi_heo_kfc về bài viết hay này:
Unread 10-11-2008, 09:49 AM   #9

nói nặng thế.Gái NQ cũng kute mùh.Trai NQ mới xấu ák.
Unread 22-12-2008, 09:26 AM   #10

Chủ topic vs ấy bạn ở đây cho biết name vs lớp đi, mình 8/14 lầu 4 phòng 401 tên ***u ( secret)
NQMuonNam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của NQMuonNam vì cảm thấy "rất là hay":

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 02:45 PM. Theo múi giờ GMT +7.