Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 01-01-2009, 12:58 AM   #1
Talking Gõ Bo , Bác nháo , Anh em nào biết nhạc chế thì vào

Hihi , tui cũng như anh em

Đám ma , nhậu nhẹ , gõ bo , đờn

Anh em nào bik bài nào hay thì vào chịu khó post lời

Nếu có link nhạc hay thì post lên lun

Tui cần lời sẽ thu và gõ bo và post lên cho mọi ng` ^^

=> Cần bài " Quái Xế " => tui mún wen em nhưng mà tui đây nghèo wa' , wai' xế như tui ...

và nhìu bài khác nữa

p/s : topic dành cho anh em thích gõ bo , ni cô lai mới lớn

=> bài gì mà : về tới đất sài gòn hỏi thăm bạn bè thì biết con vợ mình bị thằng khác chở , và thằng đó là thằng bạn thân

bik thì giúp đỡ

---------------------------- update ------------------------------------

Long Thành Cô Nhi ( Quái xế hoặc Còng số 8 ) :

tôi muốn quen e nhưng tại vì tôi đây nghèo wá , tôi muốn iu e nhưng tại vì tôi đây ko tiền , thấy chiếc dylan đang đậu trước nơi cửa wán mà người thì đông wá làm sao tôi wái đc đây , tôi mới mon men đi lại gần nơi cửa wán tôi móc ra ngay cây lục giác tôi thường dùng , tôi đúc vô ngay nhưng đề máy nó ko chịu nỗ , mà đạp thì nó nỗ là tôi dắt về ngay , ra giá 2 chai nhưng người đời đây ko chịu lấy , tôi mới way lưng còng số 8 vô tay mình tôi nhảy lung tung khi nòng súng nó kê vào ót , mà hình thì đông wá làm sao thoát đc đây , Còng số 8 xiết tay anh , xiết mấy đời anh trong ngục tù , e zui lắm fãi ko e khi nhìn xe tù lăn bánh chở a vào long thành cô nhi , rồi thứ 6 nó giải anh đi , đi đến cà mau 1 buổi chìu bao nhiu tất cả gây ra e đều e ngồi lên hết , chỉ riêng mình xe tù mà thôi , e ơi trại giam bây giờ nông trường thật là khiêm tốn lao đông khổ lắm e ơi , còn thương cho anh 1 lần sau cuối a đây chấp nhận tăng án để trở về với vợk con em

Đất cô nhi :

Em giờ đây đã bõ anh đi....bõ lại anh trên đất cô nhi....Bao ngày wa anh nhớ mông em....tình chúng ta...Ko bao giờ xa DK: trông ko giang muôn màu muôn sắc...cắng đức 1 đời trai....Em đi dzới bao loài người sang giàu.....bõ anh nơi đây ôm sầu đau khỗ ránh hết mình anh,trong gío sương em nào có bik.....Dzề tới đất LÔng Thành kiếm em dòng dòng...mẹ nói em theo chồng bõ anh 1 mình...nhjn2 em đj trên chiết Tay ga.....ngưòi trỡ em....Là thằng bạn anh....................................Ngồi nhớ những kĩ niệm sot xa từng ngày....giờ anh quay trỡ lại đường phố xưa tiềm nàng....lòng anh nghe đau nhói giá băng...ngưòi ra đi bõ lại mình anh.....!!!!!! The End ( hết)

Em giờ đây đã bỏ anh đi bỏ lại anh trên đất cô nhi,Bao ngày wa anh nhớ anh mong mong rằng em mãi mãi yêu anh tình chẳng phai người ơi,Anh nơi đây đêm dài cô đơn bức xúc vì em đã đi theo biết bao là người sang giàu bỏ anh nơi đây một mình anh gánh hết đời trai em hỡi em em giờ có biết.Còn nhớ nhửng kỉ niệm sống xa một thời giọt nước mắt đã cạn nói kô thành lời,giờ anh mang bãn án 2 năm tìm kiếm em em ở đâu.Ôi kô gian muôn màu muôn sắc cắt đứt lòng anh khi trái tim anh còn yêu nàng muôn đời,bỏ anh nơi đây gánh hết đời trai em hỡi em em giờ có biết.Về đến cái đất Tân Bình kiếm em hỏi rằng tại sao em theo chồng bỏ anh một mình,nhìn em ngồi trên chiếc đylan thằng chở em là thằng bạn của anh

MIEN CAT TRANG :

mot minh` anh bo* Vo* trong kham' nho' nguoi` iu xua , ngay` nao` anh dam chem' kiem' tien` zia` cho nang` , anh chem' thue roi` anh lam` tuong' cuop' , anh bao~ ke^ tung` con duong` goc' pho' ngay` xua
roi` ngay` kia dau bik co' thang` choi anh , nang` cung` anh ra pho' nhung nao` dau ngo` , tui no' rut' ra cay hang` 8 tat' dam len' anh ma` ngay nang` moi' chet troi` oi
dk: troi` danh` chia hai con cuop' nguoi` iu con roi` , thu` nay` anh ghi sau mai~ mai~ khac ghi trong long` , keo' hik dam' dan` em trong bang roi` kiem' no' chem' anh se~ ko mem` long` , cam` cay dao roi` anh dam toi' tap' .................... va` roi` anh ra di khi ngoi` trong phien toa` long` tham` keu ten em dau don' khi em ko con` , no' ket' an' la` toi anh 3 nam , cong` xiec' so' 8 da~ khoa' tay

HOA BANG LANG 2 ngay` xua em noi' voi' anh tinh` se~ ben` lau nhung nao`ngo` cau noi'chi~ thoang' wa ma` thoi . gio` +)ay em +)a~ wen cau noi' ngay` xua theo chong` giau` em co' sh voi' dylan con` tui tay trang' sao sanh' voi' nguoi` ta tui zat +)o` chem' muon' cung~ chi~ j` em
+)k: em jo` zui voi' trai bo~ minh` toi ngoi` trong tong' le chan , em jau` sang xuong' vui wen tinh` wen nghia~, hoa bang` lang rat' thom sau thoi` gian thi` cung~ heo' kho cuoc +)oi` em cung~ the' roi` se~ ra sao.
thoi` jan troi wa' nhanh moi' +)o' +)a~ 10 nam em jo` +)ay nhan sac' cunG~ +)a~ tang` phai , roi` em +)i kiem' tui , tui +)a~ co' vo con em +)ung` nen mam' zo' voi' loi' song' ngay` xua, hom ma` em bo~ tui tui cau` xin roi` nang ni~ em , em +)anh` tam buoc +)i theo chong` ngoai quoc' . nay nguoi` ta bo~ em bay jo
e nhoc: doa'

CHIM TRANG MO COI :
Chiều nay con đứng trên long thành đôi mắt nhìn 4 bức tường cao . Tòa kia kêu án 2 năm tù ôi tóc mẹ bạc màu con đi
Trường tư 2 bữa cơm su xào cho tới ngày con đc thả tự do ngày xuân zuj nhất đêm giao thừa con ước gì con được phép quây về
Năm xưa con trót lỗi mới bị bắt vào đây . con chơi thuốc cần xa hay là con chơi cái thuốc thuốc bồ đà . Đâu có ngờ công an vô tốm cổ đưa bước chân con tới chốn long thành khung sắc bùn ko ai cho thuốc xỉa rùi sáng mai con cất đi làm .... Ôi nước mắt mẹ rơi con bik làm sao con xin mẹ tha lỗi cũng bỡi ngày xưa con sống kiếp giang hồ bài hat' day^ xin nhac' cac' anh em rang` xin hay~ lo lam` song' cung` me. cha xin cho' dua doi` de~ roi` fai~ vao` truong` tu*

Lọ Lem
chuyện ngày xưa rất rất xưa 1 cô pé tên là lọ lem mẹ của cô đã wa đời và cô sống với 1 bà dì . bà dì cô rất gét cô thường hay đánh hay đập chữi cô còn cô kia con của dì thì sung sướng đi xe pe xì . một ngày kia tuyết trắng rơi đoàn quân lính reo hò báo tin rằng nhà vua mở lễ hội truyền cho khắp nhân giang zào xem . nàng lọ lem rất muốn xem bà dì nói ai cho mày xem mặt lọ lem như cái lồn mài ra ngoãi 3 quân đụ mài . từ trong hang mới bước ra 1 ông bục râu dài trắng phơ tặng lọ lem 3 phép màu : nàng lọ lem mở phép ra và trong đó có nhìu 1 ước mơ : bộ đồ nice , đôi đoctor và sh 350 ì , 1 chàng trai tướng rất đô chại 3 gác rất là bãnh trai , cùng lọ lem đi đón mừng và 2 đứa kết duyên vợ chồng

ngày xưa năm cam,,,tên mắc ma âm binh wĩ wái nó theo đại ka....đi lắc đêm bão kê mà sồng bài...giữa chốn giang hồ...chẵng ai koi anh năm ra ji` chj4 là 1 tên nhóc...so với Lâm,Hai Banh' và Lai Em.....thời gian trôi wa....năm lớn lên gây bao mà tội lỗi cớ sao giờ đây....ông đã lên ngôi ông trùm rồi...giữa trốn giang hồ...điều theo anh năm đễ nương tựa kề giai sác cánh...Lam Cá Voi Hai Bánh Cùng, Hai lai.... DK: nhớ chàng Lâm làm mưa gió trên Thành Phố giờ đây năm ghét...lấy axit tạc mặt mà anh Lam...Năm cam chơi tồi...liền cho hai bánh giết Nhung Hà thằng tăng cô nhất...đj lấy súng mằng thit mà cô nhung.....Đàng em Năm Cam đông rất đông ỡ trên Thành Phố có Nhung Hà luôn...bên sức kia cũng phãi đầu hàng....năm cam chơi liều....>!! liền cho 2 bánh đi tù nào ngờ Hai Bánh khaj hết trơn mằng thit anh Năm

Trần Hạo Nam là tên cũa anh....anh đã wen băng hồng Hưng ỡ trông vũ trường ...mà ngày hôm nay xa xăm mịt mờ....mới hôm nào băng Hồng Hưng lẫy lừng danh tếng...nào ngờ hôm nay lệ tuôn máu rơi....anh đã săm con rồng xanh quẫy đuôi tung Quành nào ngờ hôm nay sống Kiếp ngục tù.................(lời 2)Kiếp anh hùng oai 1 thời...1 thời đâm chém làm Trần hạo Nam phãi đi 8 năm....con mới thét lên phiên toà ơi...ông sữ ko công bằng rồi đành quay lưng đưa tay vào cồng....Chiếc xe tù đang từ từ,,từ từ lăng bánh.....Và đưa anh dzề nơi rất xa....khi đến nơi xe dừng chân anh mới hay nơi này....là Hầm Tăng ỡ trên quận nhà........Ngày kiêu án lòng anh sót xa....nào ngờ án anh lại lớn nhu dzậy....nhà anh lo hơn chục trai mông nằm ỡ quận nhà...Luật sư ơi sao người ko giúp con.....!!bào chữa cho con giãm 1 tội ne`.....rồi sáng mây đây con được trỡ dzề......con đã lo 8 trai còn 2 trai con tính sao...ngày tự do ông lại tăng án con.....ngày tự do con tiềm ông trước tiên....có tin buồn....!!

tình yêu năm xưa,anh đã trao bao nhiêu là nồng ấm,lỡ mai mà biệt ly,2 đứa đi 2 đứa 2 phương trời,nhưng a đâu ngờ h đây e đã theo chồng giàu sang mà phú quý atila e đéo thèm đi.......rồi thời gian qua a xách dao đâm thêu mà chém mướn kim thêm vài ngàn đô ,e mới thương e quay mà trở về nhưng a đâu ngờ h đây trước phiên tòa ,tòa đang lên án 5 năm tù Long thành cô nhi,rồi e mang thai,em có sinh con trai mà đẹp lắm đứa con mà của a hay đứa con của thằng việt kiều,5 năm trở về nhìn thằng con sao đéo giống mình thằng con mà thấy ghét a cũng xem như là con anh,này con yêu ơi mai lớn lên chơi sao cho rõ nét đừng giống cha ngày xưa,an cướp do mà cũng phải đi tù,con gái bây h thường xem trước là chữ tiền đàn bà mà như thế con chơi xong rồi con dong
chữ ký sai quy định. <= Thằng lìn nào vậy ?

thay đổi nội dung bởi: ♥TrùmXómNổ♥, 30-01-2009 lúc 07:45 PM.
♥TrùmXómNổ♥ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
20 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ♥TrùmXómNổ♥ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 01:40 AM   #2

hehe 2 bài hôm bữa tao hát cho mày nghe đó hả ok thuộc bữa nào hát ha
TheBestBoy16 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của TheBestBoy16 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 03:54 AM   #3

đất cô nhi đúng hok ?
bao ngày wa ta sống bên nhau , ko 1 câu tha thiết ván xin , nguyện đời e mãi mãi iu a iu la iu trong giấc mơ thôi cho dù e nhu án mây trôi nhưng nhưng còn luôn ánh mắt e luôn đời cũa e , buồn hiu , bao đêm từng giờ mình a thức trắng vì e nay đã đi với bao nhiu người sang giàu , còn a nơi đây 1 mình thang vắng nếu bìk rằng khi iu chúng ta đâu gì hết tiếc , về tới đất bờ kè kiếm e hỏi rằng tại sao e theo chồk bõ a 1 mình , nhìn e ngồi trên chiếc way đôn thằng chở e là thằng Trùm Xóm Nỗ
hay thì thanhks nha
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của TheBestBoy16 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 04:10 AM   #4

bài wái xế là còng số 8 đó hát luôn nè
tôi muốn quen e nhưng tại vì tôi đây nghèo wá , tôi muốn iu e nhưng tại vì tôi đây ko tiền , thấy chiếc dylan đang đậu trước nơi cửa wán mà người thì đông wá làm sao tôi wái đc đây , tôi mới mon men đi lại gần nơi cửa wán tôi móc ra ngay cây lục giác tôi thường dùng , tôi đúc vô ngay nhưng đề máy nó ko chịu nỗ , mà đạp thì nó nỗ là tôi dắt về ngay , ra giá 2 chai nhưng người đời đây ko chịu lấy , tôi mới way lưng còng số 8 vô tay mình tôi nhảy lung tung khi nòng súng nó kê vào ót , mà hình thì đông wá làm sao thoát đc đây , Còng số 8 xiết tay anh , xiết mấy đời anh trong ngục tù , e zui lắm fãi ko e khi nhìn xe tù lăn bánh chở a vào long thành cô nhi , rồi thứ 6 nó giải anh đi , đi đến cà mau 1 buổi chìu bao nhiu tất cả gây ra e đều e ngồi lên hết , chỉ riêng mình xe tù mà thôi , e ơi trại giam bây giờ nông trường thật là khiêm tốn lao đông khổ lắm e ơi , còn thương cho anh 1 lần sau cuối a đây chấp nhận tăng án để trở về với vợk con em .
hay thì thanhks nha a e ?
5 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của TheBestBoy16 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 05:41 PM   #5

có ai bít bài thành phố bùn kôk
Ngồi đói bụng wá cho nên đành đánh liều vào wán cơm chiều,bà chủ nhà bà ra bà hỏi...cậu ăn chi tôi nói ăn gà.bà đem ra 1 dĩa cơm gà
mình kôk nhớ bít post lên nha thank nhìu
hinhonline vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của hinhonline vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 10:38 PM   #6

hihi , bạn nào bik thì vào giúp đi
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ♥TrùmXómNổ♥ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-01-2009, 11:27 PM   #7

hỹ hỹ mình không bik mí cái nì
chỉ bik nge thôy
chúc đk nák................
O.f.f.l.i.n.e
| Tony™ | • Rồi sẽ thay đổi thôi.....
Tình trạng hôn nhân......

Đã li hôn ......................

Các pák sĩ thường pảo taz rằng....

Thank " tony "để được trường thọ .....
JohnKill vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của JohnKill vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 02-01-2009, 05:35 PM   #8

bài này mới dữ nè
chiều chiều em đi ĩa anh đây lén lén nhìn,ngoài kia cái lỗ sâu sâu lỗ này em đào đc bao lâu
chitrung1994 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của chitrung1994 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 03-01-2009, 03:16 PM   #9

ok , còn bài nào cứ post tiếp đi bạn

b
ibi_way's me
♥super vip [3H]♥
bibi ngốc còn hơn chữ ngốc nữa

♥bibi_way♥ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 04-01-2009, 01:50 AM   #10

có ai bik bài trần Hạo nam và bài

" tôi đứng bên nài sông bên kìa là quận 8 , quận tui đây bao năm dài đâm chém ... "

và bài " nhớ khi xưa anh là đại bàng , đàn em anh là 1 bang rồng xanh "

còn bài nào hết post lên mai tui sẽ upload hết
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ♥TrùmXómNổ♥ vì cảm thấy "rất là hay":