Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 17-01-2009, 08:06 PM   #1
Wink [STT 26] Tình yêu trẻ con , cứ loanh quanh k dứt !

Trích:
Nick2T: pÉ_HeO_xInH_XắN
Yahoo: c0nh0x_tinhnghich_l0vely
Năm sinh: 5.1.94
Cảm nghĩ vài dòng về ngày Valentine: 1 kái rỳ đó đau đau , ngọt ngọt ... và rất dễ tan biến
Người bạn muốn bày tỏ tình cảm ( link nhà 2T nếu có): .... bí mật xíu nhíe đc k nhờ ......

Một cảm giác lạ lắm cậu àk ! Cứ như thể lần đầu tớ gặp cậu vậy , một chút ghét ghét ...... một chút yêu thưong ...... một chút lạ lẫm ....... nhiều thứ cảm giác trộn vào nhau cứ như một côg thức làm bánh vậy ! Chắc đó là ..... là ..... là ...... là ....... yêu đấy cậu nhỉ .......
Tự đặt ra một câu hỏi ...... yêu là gì ? Àk ..... ờk ...... tớ cũg chẳng biết nữa cậu à ...... chắc yêu là một cảm giác thiếu thốn , hạnh phúc , đau khổ v....v.....v....... phải không nhỉ !? _ Àk ùm ...... chắc không phải đâu ..... bởi chỉ có ngừoi đang yêu mới hiểu đựoc cái cảm giác đó thôi ..... còn tớ yêu cậu ...... thì đó chỉ là đơn phưong thôi mà .... [ 1 lần ngốk nhíe ]

Ừ thì đó không thể nào gọi là yêu đựoc ...... cùng lắm thì chỉ là thích thôi .....
Ừ thì thừa nhận đấy ...... tớ thích cậu L àk
.........
Nói ra rồi nhé ! Nhẹ nhõm hơn việc giấu diếm tình cảm của mình ........
Nhưng ..... chẳng biết đó là đơn phưong không nữa nhỉ ..... !?
Ui , ứ biết nữa ..... chỉ quan tâm về kỉ niệm cũ của hai đứa mình thôi cậu nhíe !
Ừk thì từ từ để tớ nhắc cậu nhíe !? Nhắc xong là phải chở tớ đi ăn kem àk nhaz :P

Tớ và cậu gặp nhau trong một lớp học hè nhíe ! Lúc đó là lần đầu tiên tớ cảm thấy rung động ấy ! Nhưng cậu đã phá nó bằng cách nghịch ngợm của bọn con trai thừong làm ý ! Đang ngồi học mà cứ phá tớ ..... đánh tớ ..... ghẹo tớ cho tớ đánh lại ...... ! Vào giờ giải lao cũng ứ buông tha tớ đâu nhíe ..... cứ chọc chọc tớ ....... ! Đó cũng chính là lúc mà tớ cảm thấy Ghét cậu ......

Cứ như thế mà qua ...... lúc đó ...... tớ chỉ là một cô bé xấu xí thôi cậu nhỉ ! Chắc hẳn lúc đó cậu cũng chẳng để ý gì tớ đâu ! Qua một năm học mới ..... tớ như lột xác ý ! Xinh hơn ..... dễ thưong hơn ..... và có nhiều bạn bè hơn ...... ! Ngày khai giảng đầu tiên thì không gặp ai khác ngoài cậu ...... ! Nhìn vào cánh tay bị bó bột ...... lòng tớ sao sao ........ nao núng ....... lo lo cho cậu ...... ! Và sau đó thì không thấy cậu đâu ....... !? Ôi trời ...... câu hỏi nào đó cứ đặt ra ..... cậu đang ở đâu ? Đó cũng chính là lúc tớ thấy Đau và Thiếu thốn .......

Vào một ngày , tớ lại đựoc gặp cậu ...... cậu thấy tớ ...... và cậu tiến lại gần , lấy bàn tay cậu đánh nhẹ đầu tớ và mỉm cừoi rồi bứoc đi ....... lúc đó không hiểu sao tớ lại lại ...... muốn nói rằng tớ thích cậu lắm lắm ! Ôi , giá như tớ can đảm hơn nhỉ ..... giá như tớ có thể tiến lại và làm những việc mà cậu làm với tớ ...... như một hành động " trả thù " cậu nhỉ ! Đó chính là lúc tớ thấy Hạnh phúc ......

V.....v......v......v.....
Ồy , chẳng biết bao nhiêu đó đủ chưa L nhỉ !? Có cần tớ kể nữa không ? Àk màk chắc không cần đâu nhỉ ! Kể đến đây có lẽ cậu cũng đã hiểu rồi ...... !
Cậu biết không L ...... dù có bao ngừoi nói cậu quậy ..... cậu phá ..... cậu không đẹp trai ...... nhưng tớ vẫn thích cậu ..... thích bằng tấm lòng ..... thích bằng con tim ....... vì những điều mà mọi ngừoi nói xấu về cậu thì trong mắt tớ ...... nó vẫn luôn là đẹp nhất !
Nhưng có một thứ mà tớ không thể thấy đẹp đựoc là việc cậu đi với một ngừoi con gái nói chuyện thân mật ...... tớ muốn cậu dắt tớ đi ăn kem ...... đi uống trà sữa như ngừoi con gái đó ....... có thể không cậu ? [ ngốk r` ngốk r` ]
Hỳ hỳ , dù không thể thì tớ cũng bắt cậu mua cho tớ àk , bởi vì tớ luôn có cách bắt cậu mua mà , đúng k nà :P [ cậu ngốk nhíe ]

Cũng sắp ngày 14.2 rồi cậu nhỉ ! Ừk thì ..... tớ đang có một câu hỏi dành cho cậu đây L àk !
_ Ngày 14.2 ...... cậu có thể giả vờ ...... quan tâm và đi chơi với tớ đựoc không ? .......
Dù câu trả lời đó có thể là không ..... nhưng tớ vẫn sẽ vui vẻ chúc cậu có một ngày Valentine vui vẻ bên ngừoi mà cậu đang yêu mến ...... Sau ngày đó thì cậu cứ coi câu hỏi của tớ là dư thừa đi cậu nhé ! Cũng đừng nhớ nó ..... vì nó chẳng có nghĩa gì đâu ....... Và sau ngày hôm đó , tớ và cậu sẽ vẫn mãi là hai ngừoi xa lạ thẹn thùng lúc trứoc cậu nhíe ! Cứ như những đứa con nít đang chơi trò trốn tìm đi cậu nhíe ! [ ngốk ..... tớ ngốk ..... vì tớ k ích kỉ ..... ]
Và bây giờ tớ muốn nói với cậu

Tớ mến cậu
Tớ yêu cậu
Tớ thích cậu
" I will love you forever just loving you "
Điều mà 1 con ngốk có thể nói với cậu chân thật từ tấm lòng nhíe
17.1.2k9
8:01 pm
Cười

thay đổi nội dung bởi: pÉ_HeO_xInH_XắN, 02-02-2009 lúc 02:17 PM.
pÉ_HeO_xInH_XắN vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
9 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của pÉ_HeO_xInH_XắN vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-01-2009, 03:02 AM   #2

tình cảm tuổi học trò bao giờ cũng hồn nhiên, đáng yêu đến thế

nó làm chị nhớ đến những năm còn ngồi trên ghế nhà trường quá

nhất là chàng trai mà chị từng thích khi ở tuổi em

chúc em luôn vui, cô bé đáng yêu

Nanalovesu ✿ܓ
Nanalovesu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Nanalovesu vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-01-2009, 09:28 AM   #3

mong là anh L kia co' thể đi chơi cùng chị ngày 14/2 năm nay và chúc chj vui vẻ nhé
…¬ƒâ§…€¶v¶…»«â'µ… vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của …¬ƒâ§…€¶v¶…»«â'µ… vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 19-01-2009, 08:36 AM   #4

thi tốt naz e gái....
chúc e đk và có đc kết quả cao...
a crazyboy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của a crazyboy vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 19-01-2009, 09:00 AM   #5

CHÚC BẠN THÀNH CÔNG VÀ HẠNH PHÚC NHOA
cơn gió nhẹ cũng làm cho lá rụng
chúc hiểu lầm cũng tạo sự chia tay
love_yen_lk vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của love_yen_lk vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 19-01-2009, 09:35 AM   #6

tình cảm tuyệt vời, chúc e thành công

LUCKYMAN
.OO.
rong 1 vuot vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của rong 1 vuot vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 19-01-2009, 10:42 AM   #7

T/y học trò đẹp nhỉ...

Nhìn lại thấy lớp mình cũng lắm cặp

Mỗi ngày đến trường gặp dc nhau hphúc nhỉ...

Chúc 1 t/y đẹp...và ẵm giải bạn nhé
Punie

Bad Summer!
mUnNj_pU™ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của mUnNj_pU™ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 24-01-2009, 01:00 AM   #8

lỡn mợn qó ta oaj

hp náz

chaiko_kute vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của chaiko_kute vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 26-01-2009, 02:55 PM   #9

đáng iêu wá àk, chúc thi thành công ^________________^
ăN tRaNh tHủ
nGủ kHẩn trƯơNg
hỌc bìNh tHườNg
iÊu đƯơNg Là cHíNh
pekho_love_nhokngoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:35 AM. Theo múi giờ GMT +7.