Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 07-05-2007, 02:52 PM   #1
Thumbs up Cách xác định dương vật dài hay ngắn !!

Dương vật chia làm 5 loại: rất dài, dài, vừa, ngắn, rất ngắn.
Cách đo rất đơn giản miễn là phải đo cùng với đối tượng khác giới.
Nếu khi quan hệ tình dục, dương vật của bạn ăn toàn bộ vào âm đạo của người nữ và phần mu của cả nam và nữ đều sát vào nhau thì có nghĩa là DV của bạn thuộc loại vừa trở xuống. Còn nếu mu của bạn ko sát vào mu người nữ thì tức là bạn thuộc loại DV " rất dài" còn mu 2 người sát vào nhau nhưng đầu DV của bạn chạm đến tử cung người nữ thì tức là bạn thuộc loại "dài".
Còn đây là dành cho người thuộc loại vừa trở xuống:
Để bạn gái nằm ở dưới còn bạn nằm đè lên trên, sau đó nghiêng người 1 góc 45 độ, khi đó DV sẽ hơi bị trượt ra ngoài âm đạo, nếu DV trượt toàn phần ra ngoài thì tức là bạn thuộc loại DV rất ngắn, còn nếu chỉ trượt đến phần đầu DV thì tức là bạn thuộc loại ngắn.
Nếu bạn ko nằm trong các số trên bạn thuộc loại DV vừa (Xin chúc mừng)
Xin nói thêm DV thuộc loại gì tùy thuộc vào độ nông hay sâu âm đạo của người nữ, do vậy ko có khái niêm đo DV = cm...:smartass:
Web Design & SEO: http://netvn.asia
Dịch vụ Hosting, VPS & Server: https://appvz.com
- KM miễn phí tên miền .EU từ nay đến 31/12
==================
Máy chủ Core i7, DDRAM III, 3 ổ đĩa Raid-5.
Miễn phí cài đặt Operating System, Control Panel, Firewall kết hợp Anti-DDOS và cấu hình VPS v.v...
hobaogau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-05-2007, 07:13 PM   #2

Dài hay ngắn cũng ko quan trọng, cái chính là khả năng thể hiện của mỗi người. Ai lỡ có "ngắn" thì cũng đừng buồn, lỡ có "vừa" thì cũng nên mãng nguyện(đừng có tham mà đòi hỏi, muốn cũng ko dc). Nếu có "Dài" thì đừng có chảnh chẹ, dài mà co 5phút out thì cũng vứt đi, đem nướng "xúc xích" là vừa. Kekekeke
foxkids vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-05-2007, 07:20 PM   #3

mình đc bít âm hộ phụ nử chỉ xâu tầm 4cm thui,ngắn hay dài thì cũng phê hết mà
oài cuộc sống thật là mệt mỏi.

chán cái đất hà nội quá:
toàn bụi với khói.
longmobile vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-05-2007, 09:52 PM   #4

dài hay ngắn thì hem cóa sao,quan trọng là bạn đã làm được những gi thui...^^.Nhưng dài vẫn hay nhất!!! ^0^ (heheh)
bx_iu_ox vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-05-2007, 10:48 PM   #5

OH!!! sao cũng dc, nếu ng ta yêu mình thi ko phân biệt ngắn hay dài đâu!!!ehhehe

ANTONYPHAM
mr.bom vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-05-2007, 02:15 AM   #6

yêu nhau thì lúc đó nhắm nghiền mắt lại quan tâm gì ngắn hay dài ,.Theo tui ko quan trọng là ngắn hay dài mà dai mói quan trọng .Càng dai , càng lâu càng tốt
Big Size .... Admin HT
sonth vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-05-2007, 04:03 PM   #7

dài hok sợ bằng to. to không sợ bằng cong. đó là câu châm ngôn các cụ đã dạy. tốt nhất là dài 14.5cm, đường kính 2,5cm. lệch 70 độ là tốt. đó mới là hàng chuẩn
magic007 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-05-2007, 06:00 PM   #8

seo thì cũng làm cho mấy em sướng mà, kekeke
lam8486 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-05-2007, 11:19 AM   #9

dương vạt cua người dàn ông VN trung bình khi cương thi dài khoảng 12cm-14cm (có khi hơn)
nhutquang2007 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-05-2007, 02:20 PM   #10

ăn thua gì mấy chuyện đóabiết cách làm cho bạn gái phục thì ngắn còn hơn dài''''''''''''
đó là ý kiến của tui ###########
ai có ý kiến gì nữa hok?
teen 10 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 05:24 PM. Theo múi giờ GMT +7.